Sáng ngày 7/3/2023 hội LHPN xã Hàm Tử tổ chức giao lưu văn nghệ chòa mừng kỷ niệm 1983 năm cuộc khởi nghĩa Hai Bà Trưng và 113 năm ngày quốc tế phụ nữ 8/3.
Về dự có đ/c Giang Thị Phương-HUV-Chủ tịch Hội LHPN huyện Khoái Châu. Đ/C Nguyễn Thanh Oai-Bí thư Đảng Ủy- CT HĐND cùng các đ/c trong ban TV, các đ/c trưởng các ban nghành đoàn thể trong xã.
Cùng với đó là các chi hôi chi đăng ký phát triển phong tràò
![](/uploads/áo dài.jpg)
các chị em duyên dáng trong tà áo dài trong ngày lễ kỷ niệm.